+ Trả lời bài viết
Trang 1/5 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 42
    maymauxanh
    Guest

Mặc định Địa chỉ xem bói hay ở Sài Gòn

Tình hình là em rất thích xem bói, và cũng đi xem rất nhiều, nhưng hầu như chỗ nào cũng đi 1 lần rồi bỏ luôn, không muốn quay lại lần 2, do những chỗ này độ chính xác cũng không được cao lắm. Nay em mở topic này để tham khảo mọi người những chỗ xem bói hay ở SG hoặc các tỉnh lân cận, nếu có thể thì note thêm đường đi với giá cả luôn ạ

Member
    Thanks
    1

Mặc định Re: Địa chỉ xem bói hay ở Sài Gòn

Có một chổ chuyên xem chữ ký và xem bài rất đúng nằm trên đường Huỳnh Văn Bánh .Từ Phan Đình Phùng quẹo qua HVB đi khoảng 200-300m bên tay trái có hẻm, đầu hẻm có dốc vào đó hỏi chị Huyền.
    Cách đây 3 năm tôi có xem đúng 70-80% và vừa rồi xem lại thấy cũng chính xác lắm từ chuyện gia đình, tài chính, làm ăn...hihi

3. Các thành viên cảm ơn Meocon0102 vì bài viết hữu ích:

i_am_dreaming
    Guest

Bạn qua chỗ 357 Phan Văn Trị xem thử đi, mình xem chỗ này vài lần, thấy hay và đúng lắm, mỗi năm mình chỉ đi xem 1 lần thôi. À, mà chỗ này đông lắm, nên bạn tranh thủ đi càng sớm càng tốt nhá, sau 12g trưa là bà ấy không nhận khách nữa đâu. Gửi xe ở tiệm cầm đồ kế bên, rồi tới nhà 357 Phan Văn Trị , đi thẳng lên lầu luôn bạn nhé

5. The Following 2 Users Say Thank You to i_am_dreaming For This Useful Post:

Senior Member
    Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi i_am_dreaming Xem bài viết
    Bạn qua chỗ 357 Phan Văn Trị xem thử đi, mình xem chỗ này vài lần, thấy hay và đúng lắm, mỗi năm mình chỉ đi xem 1 lần thôi. À, mà chỗ này đông lắm, nên bạn tranh thủ đi càng sớm càng tốt nhá, sau 12g trưa là bà ấy không nhận khách nữa đâu. Gửi xe ở tiệm cầm đồ kế bên, rồi tới nhà 357 Phan Văn Trị , đi thẳng lên lầu luôn bạn nhé
    Mình đã đi xem rồi, đúng và hay lắm, có điều chờ hơi mệt, phải ăn trưa ở đó luôn á, nhưng rất đáng , mọi người đi thử xem
    Hạnh phúc là khi buổi sáng ta khao khát đến nơi làm việc và buổi tối khao khát trở về nhà.

meoluoi
    Guest

Mình cũng rất thích và thường xuyên đi xem bói. Có lần đi xem về, bà thầy bói phán toàn mấy cái xui xẻo, mà ngày tháng qua, thì lại thấy những lời nói của bả càng đúng, giờ không biết phải sao nữa...

VanNguyen
    Guest

Bạn ơi cho mình hỏi la Phan Văn Trị ở quận Bình Thạnh hay ở Q5 vậy. Cám ơn bạn nhiều lắm

thoxa
    Guest

Hôm qua tôi lang thang trên mạng, thế nào lại vô ngay web coi bói, tình cờ có một comment viết về bà coi bói ở quận 8, trước đây tôi ít khi tin vào chuyện bói toán, nhưng hôm qua tôi tò mò tới coi và quả thật thấy bà ta noi đúng về quá khứ và hiện tại của tôi, nhất là về tình duyên và công việc làm ăn,
    Tôi viết lên đây, nếu ai có vấn đề gì về đường làm ăn và tình duyên đến ba ta coi thử, tiền coi bói trả 100k thôi nhé, không cần hỏi vì hỏi bà ta sẽ đòi 200k đó. Kinh nghiệm của người đi trước chỉ tôi vậy đó.
    bà ta tên Huệ, số điện thoại 01644877318 nhà ở đường Dương Bá Trạc, cầu Nguyễn Văn Cừ Q8 đi vào.

Junior Member
    Thanks
    0

Tôi thấy các bác cứ xem bói bài, lên đồng, hồi trước tôi đã từng xem những môn này thấy chỉ nói đúng quá khứ, còn tương lai chẳng đúng tí nào. Tôi nghỉ, do ma xó nhập vào, nên chỉ nói được quá khứ, giống như mấy thầy Ngãi vậy. Trước kia tôi đi xem riết mất tiền. Hồi 2010, tôi về VN, được bạn giới thiệu đi xem Tử Bình, thầy Thiên Khôi xem Tử Bình xem cho tôi tổng quan cuoc đời đến năm 65 tuổi, xem hạn 2010-2011-2012 các sự kiện hư thai hay tôi ly hôn, hay tôi có tang em gái điều diễn ra hết ráo trọi. Mà luận giaỉ đến 13 trang giấy, đóng thành quyển giống như quyển sách, các sự kiện quan trọng điều được luận giải tường tận. Từ ngày xem ở thầy này nên tôi không còn đi xem mấy Bà bói bài, lên đồng cốt gì nữa cả. Nếu bác nào có xem thì tôi cho số điện thoại này 0946318433, của thầy Thiên Khôi, đây là số năm 2010, không biết bây giờ còn xài kg, các bác có liên lạc thì xác nhận lại số đt giùm nhé. À, mà phí lấy cao lắm, ở Sg thì theo tôi biết phí chỉ thua thầy Vũ Hùng thôi đó.

Junior Member
    Thanks
    0

Quote Nguyên văn bởi yeumenhly Xem bài viết
    Tôi thấy các bác cứ xem bói bài, lên đồng, hồi trước tôi đã từng xem những môn này thấy chỉ nói đúng quá khứ, còn tương lai chẳng đúng tí nào. Tôi nghỉ, do ma xó nhập vào, nên chỉ nói được quá khứ, giống như mấy thầy Ngãi vậy. Trước kia tôi đi xem riết mất tiền. Hồi 2010, tôi về VN, được bạn giới thiệu đi xem Tử Bình, thầy Thiên Khôi xem Tử Bình xem cho tôi tổng quan cuoc đời đến năm 65 tuổi, xem hạn 2010-2011-2012 các sự kiện hư thai hay tôi ly hôn, hay tôi có tang em gái điều diễn ra hết ráo trọi. Mà luận giaỉ đến 13 trang giấy, đóng thành quyển giống như quyển sách, các sự kiện quan trọng điều được luận giải tường tận. Từ ngày xem ở thầy này nên tôi không còn đi xem mấy Bà bói bài, lên đồng cốt gì nữa cả. Nếu bác nào có xem thì tôi cho số điện thoại này 0946318433, của thầy Thiên Khôi, đây là số năm 2010, không biết bây giờ còn xài kg, các bác có liên lạc thì xác nhận lại số đt giùm nhé. À, mà phí lấy cao lắm, ở Sg thì theo tôi biết phí chỉ thua thầy Vũ Hùng thôi đó.
    Cảm ơn bạn nha. Tôi đã liên lạc và xem thầy Thiên Khôi rồi. Thầy này dùng Tử Bình và phối Phong thủy theo giờ ngày tháng năm sinh. thầy luận thật là chi tiết, có thể nói đây là lần đầu tiên trong đời tôi biết được mệnh mình chi tiết như vậy. Hồi đó tôi có xem thầy Vũ Hùng, nhưng chỉ nói và mình viết, nhưng cũng không chi tiết rõ ràng gì mà đã mất hết 6 triệu ấy. Thầy luận lá số tôi dài gần 15 trang, đóng quyển trong đẹp thật, rất là chi tiết, có quá nhiều thứ. Hay nhất là phần dự báo 2013: nhà cửa có sự thay đổi và con cái có sự di chuyển lớn, có tin vui liên quan đến con cái. Thú thật, tui đang định xây nhà vào tháng 3 âm lịch này và con gái tôi đã đi học giáo lý, tháng 6 này chúng nó cưới nhau. Với phần luận chi tiết và công phu như trên, mà thầy chỉ lấy có 4 triệu đồng, thật là thấp hơn thầy Vũ Hùng rất nhiều. Vũ Hùng người Hoa, thầy Khôi cũng người Hoa, cũng là người Hoa cả, nhưng thầy Thiên Khôi là người Hoa mà tôi hơi bị ngưỡng mộ đấy, trẻ tuổi, tài cao. Một lần nữa cảm ơn bạn đã chỉ đúng thầy cho tôi nhé.

Junior Member
    Thanks
    0

ah, mà anh Thầy này rất trẻ tuổi nhé, ước chừng 38-39 gì à cười trông có duyên phết. Nghe thầy nói thầy làm bên tài chính, nên công việc bận rộn suốt, chỉ xem cho đáng xem chứ không xem kiểu bói dạo. Thầy nói thầy sắp xuất bản sách hướng dẫn xemTử Bình vào cuối năm 2014. Tôi cũng đang mong chờ thầy ra sách tôi mua một cuốn về đọc, trước kia có đọc qua tử vi mà thấy mông lung quá, nay cơ duyên đưa đến được xem bằng tử bình thấy chính xác thật, chứng tỏ cuộc đời này có số phận thật rồi.

13. Các thành viên cảm ơn metoi15 vì bài viết hữu ích:

+ Trả lời bài viết
Trang 1/5 1 2 3 4 5 CuốiCuối